Saturday, February 19, 2011

GONGO LA MBOTO

SAIDIA GONGO LA MBOTO    -United Kingdom



Gongo la Mboto Fundraising uk

Ndugu zangu na marafiki zangu wapenzi kama mnavyo jua wiki hii kuna janga kubwa sana limetokea huko nyumbani Tanzania na maisha ya watu wengi sana yako mashakani. Watu hawana makazi, watoto wamepotea, wengine wako mahospitalini na hali ya kiuchumi pia ni utata. Nimefikiria na wenzangu tukaona tuanzishe kitu kinaitwa "SAIDIA GONGO LA MBOTO". Kwa wale marafiki zetu mliopo UK au popote pale na mtapenda kuchangia tumeona ni bora tukachangia chochote tulicho nacho and then tuwakilishe Ubalozini na majina ya wale wote tuliojitolea chochote ili ubalozi utusaidie kuwakilisha mchango wetu na kutupatia report ni wapi huo msaada umekwenda na kama ni pesa zimefanya kitu gani kwa ajili ya watu hao. Haijalishi ni kiasi gani cha pesa au kitu gani utatoa, utoe tu kutokana na uwezo ulio nao 'it will still make a difference to the people out there'. Msaada unahitajika haraka iwezekanavyo. Ukihitaji receipt pia utapata. 

KWA WAKAZI WA LONDON NA MIJI YA KARIBU AU KAMA UTA WEZA KUFIKA TUTAKUWA:

AFRICAN VILLAGE BAR & RESTAURANT
81 BROAD LANE
SEVEN SISTERS
LONDON
NW15 4DW

SIKU: JUMAPILI TAREHE 27 FEB 2011

MUDA: 3PM - LATE

KWA WAKAZI WA READING NA MIJI YA KARIBU AU KAMA UTA WEZA KUFIKA TUTAKUWA:
VINCENT RESTAURANT
288-290
OXFORD ROAD
READING

SIKU: JUMAMOSI 26 FEBRUARY 2011

MUDA: 3PM - LATE

TAFADHALI LETA CHOCHOTE ULICHO NACHO ILI TUWEZE KUWASAIDIA HAWA NDUGU ZETU WALIO PATWA NA MAAFA HUKO NYUMBANI TANZANIA

KWA WAKAZI WA MIJI MINGINE AMBAO MTASHINDWA KUFIKA LONDON TUNAPANGA UTARATIBU WA JINISI GANI TUNAWEZA KUFIKA KATIKA MIJI YENU KUKUSANYA HIYO MISAADA. TUTAWAJULISHA MARA MIPANGO HII ITAKAPO KAMILIKA.

AU KAMA UNA CHOCHOTE UNAWEZA PIA UKAWEKA KWENYE ACCOUNT IFUATAYO NA TUNAOMBA UANDIKE JINA LAKO AS REFERENCE ILI TUJUE PESA IMETOKA KWA NANI AND CAN BE ACCOUNTED FOR!!


BANK: BARCLAYS
NAME: MISS SHILLA GABRIEL FRISCH
ACCOUNT NUMBER: 40974382
SORT CODE: 202941



FOR MORE INFORMATION YOU CAN REACH US ON 


            +447527190239      ,
            +447404332910      ,
             +447876126862      ,
             +4407747129987      
            +447944473389      


TAFADHALI MJULISHE NA MWENZIO. 

ASANTENI SANA NA MUNGU AWABARIKI

"SAIDIA GONGO LA MBOTO"

6 comments:

Anonymous said...

this is so great of you

Anonymous said...

this its true we have to support.am doing it. guys i think theres a need to do so.i have my sister living there but am kenyan.it has been hard to get hold of my sister cose she lost hwe 4n so could get her.when i got her after two days she told be how it was felt so sory for her.mi nachangia kabisa na wote tusaidie wajameni ni kitu mbaya yenye imetokea

Kanani Jr. Adebayor said...

...Let us join our hands for the sake of our fellow! http://njiayakanani.blogspot.com

Anonymous said...

inaitajika serikali ya tanzania kupata msaada wa kuelewesha wanajeshi kuwa mabomu si part ya maisha ya kawaida ila yanafaa kwenda iraq au afghstan.watanzania wenzetu wanakufa kwa uzembe wa watu wachache kama vp wanajeshi wajilipue wao itakuwa bora

Anonymous said...

thts xo gret of u guyz...despte the fct tht ur far stil u'v tried ur best 2 help out the country in thc disaster...am so proud of u!!

Anonymous said...

Hili ni sikitiko kubwa, asante kwa kazi mnayo ifanya.